Giá gốc là: 1.950.000 ₫.1.750.000 ₫Giá hiện tại là: 1.750.000 ₫.
Máy lọc không khí FUJIHOME AP8026US được trang bị cảm biến bụi mịn PM2.5 và cảm biến chất lượng không khí (CLKK). Các cảm biến này giúp máy nhận biết chính xác mức độ ô nhiễm trong không khí, hiển thị thông qua đèn màu trên thân máy và điều chỉnh tốc độ quạt gió để lọc không khí một cách tối ưu nhất.
Máy lọc không khí FUJIHOME AP8026US được trang bị cảm biến bụi mịn PM2.5 và cảm biến chất lượng không khí (CLKK). Các cảm biến này giúp máy nhận biết chính xác mức độ ô nhiễm trong không khí, hiển thị thông qua đèn màu trên thân máy và điều chỉnh tốc độ quạt gió để lọc không khí một cách tối ưu nhất.

Một điểm nổi bật của FUJIHOME AP8026US là khả năng kết nối với ứng dụng Tuya qua Wifi và Bluetooth. Người dùng có thể điều khiển máy từ xa qua smartphone, kiểm soát tình trạng hoạt động của máy, theo dõi chất lượng không khí theo thời gian thực và điều chỉnh chế độ hoạt động phù hợp mọi lúc, mọi nơi.
Máy lọc không khí thông minh FUJIHOME AP8026US Wifi Bluetooth là sản phẩm vượt trội với khả năng lọc không khí 4 cấp độ kết hợp với các tính năng thông minh. Thiết bị không chỉ bảo vệ sức khỏe bằng cách loại bỏ bụi bẩn, vi khuẩn, khí độc mà còn giúp người dùng dễ dàng quản lý và điều khiển từ xa thông qua smartphone. Với khả năng làm sạch không khí mạnh mẽ trong không gian từ 15 – 30m², đây là lựa chọn lý tưởng cho mọi gia đình và văn phòng.
| Công suất | 42W |
| Điện áp | 220 - 240V / 50HZ |
| 4 cấp độ lọc | Lọc thô - Lọc HEPA H13 - Cấp lọc than hoạt tính Actived Carbon - UV Lamp |
| CADR định danh | 220m3/h |
| Tốc độ quạt gió | 3 cấp kèm chế độ Auto Mode, Manual, Sleep Mode |
| Đèn thể hiện chất lượng không khí | Có |
| Cài đặt hẹn giờ | 2-4-8 giờ |
| Bán kính lọc | 15-30m2 |
| Khối lượng | 2,8kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.