2.230.000 ₫

Quạt hoạt động với công suất 90 W, sử dụng điện áp 220–240 V/50–60 Hz, tạo luồng gió mát ổn định và sâu. Tốc độ gió đạt 7,2 m/s, kết hợp với cửa gió rộng kích thước 48 x 8 cm, giúp gió lan tỏa đều khắp không gian.
Người dùng có thể dễ dàng lựa chọn 3 cấp độ gió: Thấp – Trung bình – Cao, đáp ứng linh hoạt từng nhu cầu sử dụng.

Cửa gió rộng tích hợp chức năng đảo chiều tự động, giúp luồng gió phân bổ đồng đều, hạn chế cảm giác gió thổi trực tiếp, mang lại sự dễ chịu khi sử dụng trong thời gian dài. 3 Chế độ gió tùy chọn theo nhu cầu sử dụng : gió thường, gió tự nhiên , gió ngủ


Cánh quạt được thiết kế theo dạng lồng sóc với nhiều lá cánh cong đều, bố trí đối xứng quanh trục quay. Thiết kế này giúp tạo lưu lượng gió lớn và ổn định, đồng thời tăng khả năng đẩy gió xa và phân bổ đều trong không gian, đặc biệt hiệu quả trong các thiết bị cần dẫn hướng luồng gió. Với thiết kế cân bằng động giúp giảm rung lắc khi vận hành ở tốc độ cao, hạn chế tiếng ồn phát sinh do mất cân bằng, tăng độ bền cho động cơ và ổ trục, đảm bảo thiết bị vận hành êm ái, ổn định trong thời gian dài
Sản phẩm được trang bị bảng điều khiển cảm ứng hiện đại, màn hình LED hiển thị rõ ràng, đi kèm remote điều khiển từ xa giúp thao tác dễ dàng. Chức năng hẹn giờ lên đến 12 giờ mang lại sự chủ động và tiết kiệm điện năng.


Quạt được trang bị bình chứa nước dung tích 17 L, cho thời gian làm mát liên tục nhiều giờ. Bình nước có thể tháo rời, thuận tiện cho việc châm nước và vệ sinh. Sản phẩm đi kèm 4 hộp làm đá khô, giúp tăng hiệu quả làm mát trong những ngày nắng cao điểm.
Đặc biệt, cảm biến mực nước thông minh sẽ tự động ngắt chức năng làm lạnh khi cạn nước, đảm bảo an toàn và bảo vệ thiết bị.

Quạt sử dụng động cơ AC mạnh mẽ, vận hành ổn định, bền bỉ với độ ồn dưới 58dB, phù hợp cho không gian sinh hoạt và làm việc.
Hệ thống làm mát gồm tấm Cooling Pad dày, tấm mút lọc giữ cặn bẩn trong nước và màng lọc thô tích hợp, giúp lọc bụi thô, hạn chế tạp chất, mang lại luồng gió mát trong lành hơn.
Ngoài ra, máy sử dụng bơm kín AC đạt chuẩn chống nước IPX8, nâng cao độ an toàn và tuổi thọ trong quá trình vận hành.


Quạt tích hợp bánh xe chắc chắn, dễ dàng di chuyển giữa các khu vực sử dụng. Dây nguồn dài 1,45m giúp lắp đặt linh hoạt và thuận tiện hơn.

Làm mát tự nhiên, tiết kiệm điện
Vận hành êm ái, an toàn
Dễ sử dụng, dễ vệ sinh
Phù hợp cho gia đình và không gian mở

Điện áp: 220–240 V/50–60 Hz.
Công suất làm mát : 90W
Bảng điều khiển cảm ứng , có Remote đi kèm
Hẹn giờ : 12h
3 tốc độ gió : Thấp/Trung Bình/Cao
Động cơ quạt : AC
Độ ồn : <58dB
Bình chứa nước : 17L có thể tháo rời
Đảo chiều góc rộng tự động
3 Chế độ gió : gió thường, gió tự nhiên , gió ngủ
Chế độ Standby ( chờ đánh thức )
Kích thước của gió : 48x8cm
Kiểu cánh quạt: Cánh quạt lồng sóc, thiết kế cân bằng động
Làm mát bằng hơi nước kết hợp tấm Cooling pad
Bơm nước AC kín cấp độ bảo vệ IPX8
Cảm biến mực nước , tự ngắt chế độ lạnh khi bình cạn nước.
Phụ kiện đi kèm: 04 hộp đá khô, kẹp cố định bơm, bộ vít bắt chân đế, tô vít, Remote
Dây nguồn dài : 1,45m
Trọng lượng sản phẩm/ trọng lượng cả bì :6,87/8,52kg
Kích thước sản phẩm /Kích thước cả bao bì : 345 × 340 × 1130 mm/340x345x931mm
Bảo hành 24 tháng
Xuất xứ : Trung Quốc


Bảo hiểm Quân đội – MIC cho sản phẩm máy làm mát, quạt hơi nước Fujihome là bảo hiểm nhằm bảo đảm sự an toàn cho khách hàng khi gặp rủi ro trong quá trình sử dụng máy làm mát, quạt hơi nước. Nếu xảy ra trường hợp có bất kỳ thiệt hại tài sản hay thương tật gây ra bởi sản phẩm quạt của Fujihome, người sử dụng hoặc người sở hữu bị thiệt hại sẽ được bồi thường theo quy định.
Bảo hiểm Quận Đội: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội – MIC
Sản phẩm được bảo hiểm: Máy làm mát, quạt hơi nước Thương hiệu FUJIHOME

Phạm vi bảo hiểm: Trách nhiệm pháp lý của người được bảo hiểm trong trường hợp có thương tật hay thiệt hại về người và tài sản cho bên thứ ba phát sinh từ những sản phẩm do người được bảo hiểm cung cấp, cụ thể là: Máy làm mát, quạt hơi nước, thương hiệu FUJIHOME.
Điều kiện và điều khoản: Theo Quy tắc bảo hiểm Trách nhiệm sản phẩm của Quân đội – MIC (Ban hành theo Quyết định số 1508/2023/QĐ-MIC ngày 10 tháng 08 năm 2023 của Tổng giám đốc Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội – MIC).
Tổng trị giá trách nhiệm: 1.000.000.000 VND
| Loại: | Máy làm mát gia đình |
| Dung tích bình nước: | 17 lít |
| Chế độ gió: | 3 chế độ (Gió thường, gió tự nhiên , gió ngủ) |
| Tốc độ gió: | 3 tốc độ |
| Công suất: | 90W |
| Bảng điều khiển: | Điện tử |
| Điều khiển từ xa: | Có |
| Đá khô: | Có (2 hộp) |
| Hẹn giờ: | 12 giờ |
| Tiện ích khác: | Tự động ngắt bơm khi cạn nước, Có bánh xe di chuyển, Màn hình hiển thị thông số |
| Kích thước cửa gió: | 48cm x 8cm |
| Chuẩn chống nước: | IPX8 |
| Kích thước: | 113cm x 34.5cm x 34cm (Cao x rộng x sâu) |
| Trọng lượng sản phẩm: | 6.87kg |
| Trọng lượng bao bì: | 8.52kg |
| Kích thước đóng gói: | 93.1cm x 34cm x 34.5cm (Cao x rộng x sâu) |
| Chiều dài dây nguồn điện: | 145cm |
| Nguồn điện áp: | 220V - 240V/50Hz - 60Hz |
| Độ ồn: | < 58dB |
| Thương hiệu: | Fujihome |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Việt Nam |
| Bảo hành: | 24 tháng theo chính sách Hãng |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.