11.400.000 ₫
Máy hút ẩm công nghiệp FUJIHAIA DH70B hoạt động dựa trên nguyên lý dạng ngưng tụ lạnh. Máy nén lạnh sẽ làm hạ nhiệt độ giàn lạnh xuống. Luồng khí mang theo hơi ẩm sẽ được quạt gió hút qua giàn lạnh. Tại đây, hơi ẩm gặp lạnh sẽ bị ngưng tụ lại thành nước và chảy xuống khay nước thải. Luồng khí khô sau đó tiếp tục được quạt đẩy qua giàn nóng và thổi ra ngoài. Quá trình này diễn ra liên tục cho đến khi độ ẩm trong phòng được kiểm soát theo độ ẩm cài đặt trên máy.

Máy hút ẩm công nghiệp FUJIHAIA DH70B có công suất hút ẩm 70 lít/ngày (ở điều kiện 30°C, 80%) phù hợp với văn phòng, cơ quan, trường học, nhà ở chung cư, phòng khách, phòng học sử dụng nguồn điện 220 V ~ 50 Hz.
– Máy hút ẩm công nghiệp FUJIHAIA DH70B dùng trong các kho bảo quản, nhà máy, văn phòng nhỏ và vừa để hút ẩm bảo quản thiết bị vật tư, thiết bị linh kiện điện tử, … và các thành phẩm để đảm bảo tiêu chuẩn về kỹ thuật, chất lượng sản phẩm… Giúp bảo quản thành phẩm và nguyên vật liệu tránh được sự xuống cấp, hư hỏng do độ ẩm gây nên, với máy móc thiết bị máy hút ẩm giúp chống hiện tượng ăn mòn, gỉ sét, giúp máy hoạt động chính xác.











– Máy hút ẩm công nghiệp FUJIHAIA DH70B còn giúp bảo vệ sức khỏe con người, trong môi trường sống và làm việc.
Kiểu dáng thiết kế và tính năng ưu việt, nhiều cải tiến, bình chứa lớn 8 lít giúp cho máy vận hành liên tục trong thời gian dài, không phải đổ nước, thuận tiện cho việc lắp đặt ở những nơi khó thi công đường nước thải trực tiếp.

** Thông tin do nhà máy cung cấp, thực hiện trong phòng thí nghiệm và chỉ mang tính chất tham khảo, nên có thể thay đổi phụ thuộc vào điều kiện thực tế sử dụng của sản phẩm
MỘT SỐ HÌNH ẢNH SẢN PHẨM








Hướng dẫn sử dụng máy hút ẩm Công nghiệp Fujihaia DH55BL – DH70BL
| Chức năng: | Hút ẩm |
| Lưu lượng gió: | 850 m3/h |
| Công suất: | 820W |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động: | 5°C - 35°C |
| Công nghệ: | Công nghệ làm lạnh ngưng tụ |
| Công suất hút ẩm: | 70 lít/ngày |
| Dung tích bình nước: | 8 lít |
| Gas sử dụng: | R410A |
| Cảm biến: | Cảm biến độ ẩm |
| Tính năng: | Cài đặt khoảng độ ẩm cho máy, Chế độ liên tục, Chế độ tự động, Tạo Ionizer |
| Tiện ích: | Có bánh xe di chuyển, Có lỗ thoát nước, Tính năng rã đông, Tự khởi động lại khi có điện, Tự ngắt khi bình đầy nước |
| Hẹn giờ: | Có |
| Kích thước: | 710mm x 460mm x 302mm (Cao x rộng x sâu) |
| Trọng lượng sản phẩm: | 27kg |
| Kích thước đóng gói: | 765mm x 526mm x 366mm |
| Trọng lượng bao bì: | 29kg |
| Nguồn điện áp: | 220V - 240V / 50Hz |
| Độ ồn: | ≤ 54dB(A) |
| Thương hiệu: | Fujihaia |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Trung Quốc |
| Bảo hành: | 24 tháng theo chính sách hãng |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.