Công nghệ hút ẩm bằng block (máy nén) cho hiệu suất hút ẩm mạnh mẽ, nhanh chóng kéo độ ẩm về mức mong muốn và duy trì ổn định trong thời gian dài. Đây là lựa chọn lý tưởng cho phòng khách, văn phòng, phỏng ngủ… hoặc những nơi độ ẩm cao. Đây cũng là lý do khách lựa chọn thay vì, công nghệ chip điện tử chỉ phù hợp cho không gian nhỏ, khả năng hút ẩm hạn chế. Nếu bạn muốn giải pháp lâu dài, hiệu quả và bền bỉ, máy hút ẩm dùng block chắc chắn là lựa chọn ưu tiên.


Đừng để vẻ ngoài nhỏ nhắn đánh lừa bạn! Sức mạnh thực sự nằm ở khả năng xử lý độ ẩm vượt trội:
Hút ẩm hiệu quả: Loại bỏ đến 7L nước mỗi ngày, trả lại không khí khô ráo, dễ chịu.
Quạt 2 tốc độ: Linh hoạt chuyển đổi chế độ “Yên tĩnh” (≤38dB) khi ngủ hoặc làm việc, và chế độ “Mạnh mẽ” để xử lý ẩm nhanh chóng, sấy khô quần áo thần tốc.
Hoạt động ở nhiệt độ thấp (từ 5°C): Vẫn duy trì hiệu suất cao ngay cả trong thời tiết se lạnh.
Với thiết kế tối giản, hiện đại, chiếc máy hút ẩm sử dụng máy nén, công suất hút ẩm 7L/ngày này không chỉ mạnh mẽ mà còn là điểm nhấn tinh tế cho không gian sống của bạn:

Kích thước siêu gọn: Dễ dàng đặt ở phòng ngủ, phòng làm việc, bếp nhỏ, tủ quần áo mà không chiếm nhiều diện tích.
Bốn bánh xe di chuyển tiện lợi: Dễ dàng đưa máy đến mọi không gian, vị trí cần sử dụng.
Màn hình LED sắc nét: Điều khiển trực quan, hiển thị thông tin rõ ràng, dễ dàng tùy chỉnh.

Tận hưởng sự tiện lợi tối đa với các tính năng đột phá:
Đèn báo độ ẩm theo màu: Tình trạng không khí “trong tầm mắt” với 3 màu sắc trực quan: Màu xanh lam: Độ ẩm thấp ( < 45%); Màu xanh lá: Độ ẩm lý tưởng (45% – 65%); Màu đỏ: Độ ẩm cao ( > 65%)


Bình chứa nước 1.3L: Tự động ngừng hoạt động khi đầy, có cảnh báo, kèm tùy chọn ống xả nước liên tục để sử dụng không gián đoạn.

Bộ lọc có thể giặt: Tiết kiệm chi phí, giữ không khí trong lành và máy hoạt động bền bỉ.
Hẹn giờ 24h: Lên lịch hoạt động linh hoạt, tiết kiệm điện năng tối đa.
Khóa trẻ em (Child Lock): An tâm sử dụng trong gia đình có bé nhỏ.
Tự động xả tuyết & khởi động lại khi mất điện: Hoạt động liền mạch, không cần thao tác lại.
Bảo vệ máy nén: Đảm bảo tuổi thọ và hiệu suất hoạt động lâu dài.



Với công suất chỉ 140W, máy hút ẩm 7L là lựa chọn thông minh cho mọi gia đình:
Tiêu thụ điện năng thấp: Hoạt động hiệu quả mà không làm tăng hóa đơn điện.
Phù hợp diện tích phòng 10 – 15m²: Giải pháp gọn nhẹ nhưng hiệu quả cho không gian nhỏ và vừa.


Công nghệ hút ẩm bằng block – máy nén
Điện áp/Tần số: 220V-240V / 50Hz
Công suất: 140W, tiết kiệm điện
Công nghệ hút ẩm: Máy nén compressor, gas R290 thân thiện môi trường
Lưu lượng khí: 80m³/h
Công suất hút ẩm: 7 lít/24 giờ (ở điều kiện 30°C, 80%)
Bộ hẹn giờ: 1-24 giờ, 2 cấp độ gió (H/L)
Bảo vệ thiết bị nén khí
Bảng điều khiển điện tử, màn hình LED
Có đèn báo độ ẩm qua màu sắc
Tự động rã đông, cảnh báo khi nước đầy
Bộ lọc có thể giặt, tái sử dụng
Bồn chứa nước thải: 1,3 lít, có lỗ thoát nước liên tục
Độ ồn: 38dB
Điều kiện hoạt động: 5°C – 35°C
Chất làm lạnh: R290/40g
Dây nguồn: 1,5m
Trọng lượng sản phẩm/trọng lượng bao bì: 8,1kg / 8,9kg
Kích thước máy/kích thước bao bì: 413 × 273 × 195mm / 431 × 315 × 264mm
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc




VIDEO SẢN PHẨM
Máy Hút Ẩm Fujihome DH07 lọc không khí Ionizer; cảm biến độ ẩm cảnh báo màu sắc.
| Điện áp/Tần số: | 220V-240V / 50Hz |
| Công suất: | 140W, tiết kiệm điện |
| Công nghệ hút ẩm: | Máy nén compressor, gas R290 thân thiện môi trường |
| Lưu lượng khí: | 80m³/h |
| Công suất hút ẩm: | 7 lít/24 giờ (ở điều kiện 30°C, 80%) |
| Bộ hẹn giờ: | 1-24 giờ, 2 cấp độ gió (H/L) |
| Bảo vệ thiết bị nén khí | |
| Bảng điều khiển điện tử, màn hình LED | |
| Có đèn báo độ ẩm qua màu sắc | |
| Tự động rã đông, cảnh báo khi nước đầy | |
| Bộ lọc có thể giặt, tái sử dụng | |
| Bồn chứa nước thải: | 1,3 lít, có lỗ thoát nước liên tục |
| Độ ồn: | 38dB |
| Điều kiện hoạt động: | 5°C - 35°C |
| Chất làm lạnh: | R290/40g |
| Dây nguồn: | 1,5m |
| Trọng lượng sản phẩm/trọng lượng bao bì: | 8,1kg / 8,9kg |
| Kích thước máy/kích thước bao bì: | 413 × 273 × 195mm / 431 × 315 × 264mm |
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.