26.350.000 ₫
Nhắc tới các máy hủy tài liệu, tất nhiên không thể bỏ qua thương hiệu NiKatei nổi tiếng. Máy hủy tài liệu được biết đến là một thiết bị cần thiết cho các trụ sở công ty hay văn phòng cơ quan nhà nước, bởi công nghệ hủy siêu vụn cùng chế độ bảo mật an toàn tuyệt đối. Ở mức giá hợp lí cùng thiết kế thanh lịch sang trọng có bánh xe di chuyển, NiKatei PS-850C mang đến sự tiện lợi nhất định tại nơi làm việc.
Máy có chức năng nổi bật là hủy vụn thành mảnh, miệng cắt rộng, đồng thời còn có tác dụng như một thùng rác gom gọn các giấy tờ thành các mảnh nhỏ, giúp cho nơi làm việc được gọn gàng và sạch sẽ hơn. Hơn nữa, máy có thể hủy được đa dạng các sản phẩm từ giấy, thẻ, ghim, CD/DVD, giúp bạn dọn dẹp sạch sẽ văn phòng làm việc một cách an toàn nhất. Cũng giống như những sản phẩm khác của NiKatei, dòng máy hủy tài liệu công nghiệp NiKatei PS-850C luôn đảm bảo chất lượng sản phẩm tốt nhất, đem đến cho khách hàng sự tin tưởng, an tâm tuyệt đối khi sử dụng.
Thuộc tính:
– Thương hiệu: NiKatei
– Mã sản phẩm: PS-850C
– Xuất Xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 12 tháng tại hãng hoặc tại nhà phân phối
Công dụng
– Hủy tài liệu dưới dạng giấy, CD, thẻ, gim…
– Bảo mật thông tin cá nhân cũng như thông tin của doanh nghiệp, khách hàng và nhân viên một cách an toàn tuyệt đối.
– Bảo vệ môi trường xung quanh và môi trường làm việc của chính bạn.
– Tiết kiệm được chi phí đáng kể trong việc lưu trữ giấy tờ, sổ sách không cần thiết.
– Giúp văn phòng công ty bớt lộn xộn với không gian hoạt động tối đa khi không cần diện tích để lưu trữ đống giấy tờ không cần thiết.
– Cho bạn cảm giác an toàn và yên tâm hơn khi làm việc.
Ưu điểm
– Dung tích thùng đựng giấy hủy lớn giúp bạn thoải mái hủy một lượng lớn tài liệu mà không phải lo tới việc dọn bình liên tục nhiều lần, tiết kiệm thời gian để bạn làm các công việc khác.
– Các chức năng tự động ngưng khi kẹt giấy, khi quá tải hoặc khi tài liệu được hủy xong, giúp bảo vệ an toàn cho người sử dụng, kéo dài tuổi thọ máy cũng như tiết kiệm điện năng.
– Khả năng hủy các loại giấy, thẻ tín dụng và CD… rất thuận tiện đảm bảo an toàn các thông tin mật tuyệt đối
– Sản phẩm có bánh xe giúp di chuyển máy dễ dàng đến các vị trí khác nhau, phục vụ hủy tài liệu nhanh chóng hơn.
– Tốc độ hủy nhanh, chống ồn tuyệt đối.
Thông số kĩ thuật
Hướng dẫn sử dụng máy an toàn hiệu quả
– Để bắt đầu sử dụng, bật công tắc nguồn ở thân máy. Bấm nút I để bắt đầu hủy giấy. (khi bị kẹt giấy, bấm nút R, máy sẽ tự động trả giấy ngược lại).
– Thông thường, máy hoạt động theo cơ chế tự động (tự khởi động khi đút giấy vào khe hủy), vì vậy, sau khi sử dụng máy hủy tài liệu, bạn cần rút ổ cắm và nguồn điện để phòng trẻ em hoặc vật nuôi tới gần có thể gây nguy hiểm.
– Hầu hết máy hủy tài liệu thì thời gian hủy liên tục của máy khoảng 15 đến 30 phút. Bạn nên để máy nghỉ từ 5 đến 10 phút rồi mới tiếp tục sử dụng để tránh tình trạng máy bị nóng và gây cháy motor.
– Lưu ý: Đặt máy hủy tài liệu cách tường khoảng 15 cm, đặt nơi bằng phẳng, khô thoáng và không để gần những chất dễ gây cháy nổ.
| Loại: | Máy hủy giấy công nghiệp |
| Dung tích: | 80 lít |
| Hủy các chất liệu: | CD/DVD, Ghim bấm, Giấy, Thẻ card |
| Độ rộng khe hủy: | 310mm |
| Công suất hủy: | 70g (25 - 28 tờ/lần) |
| Kích thước mảnh đã hủy: | 4mm x 30mm |
| Màn hình hiển thị: | LCD |
| Công suất: | 500W |
| Độ ồn: | 55dB |
| Kích thước: | 520mm x 385mm x 895mm (Dài x rộng x cao) |
| Kích thước đóng gói: | 650mm x 515mm x 1.110mm |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Việt Nam |
| Bảo hành: | 12 tháng |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.