6.100.000 ₫
Máy hủy tài liệu Silicon PS-2200M có chức năng cảnh báo và trả ngược giấy khi bị kẹt giấy. Máy khi cắt xong sẽ tự động tắt để đảm bảo năng lượng. Dung tích bình chứa rất lớn, hẳn là 30 lít để bạn có thể thoải mái cắt hủy nhiều lượt… quá tiện ích phải không nào. Thiết bị Silicon PS-2200M xứng đáng là máy hủy tài liệu số 1 trên thị trường hiện nay, với một mức giá vừa phải và sự đầu tư của doanh nghiệp, bạn sẽ là lựa chọn có giá trị nhất.
– Máy hủy tài liệu Silicon PS-2200M có công suất hủy 1 lần 10 tờ A4/70 g, thùng chứa giấy vụn 30 lít nên phù hợp để sử dụng cho văn phòng vừa và nhỏ, các công ty, cơ quan, ngân hàng.
Máy hủy tài liệu giúp bảo vệ thông tin cá nhân hoặc thông tin của doanh nghiệp, khách hàng và nhân viên trong công ty bạn. Thương trường là chiến trường, do đó, việc cạnh tranh trong giới kinh doanh là vô cùng khắc nghiệt. Việc bảo vệ những dữ liệu nhạy cảm, bí mật, quan trọng là việc vô cùng cần thiết đối với sự tồn vong của một doanh nghiệp.
Ngoài việc bảo vệ những thông tin quan trọng, máy hủy tài liệu còn có tác dụng trong việc bảo vệ môi trường khi mà những giấy vụn từ máy hủy giấy sẽ được thu thập phục vụ sản xuất những vật phẩm hữu ích khác như hơn là việc vứt bừa bãi ra môi trường.
Quá nhiều giấy tờ không cần thiết sẽ khiến văn phòng của bạn lộn xộn hơn và rất khó để tìm được tài liệu cần thiết. Ngoài ra việc lưu trữ giấy tờ trong các hộp, tủ, giá sách sẽ khiến văn phòng nhiều bụi bẩn hơn, hoặc nếu văn phòng không thoáng mát, dễ ẩm ướt cũng là điều kiện khiến rêu mốc phát triển, gây ảnh hưởng đến sức khỏe. Với một chiếc máy hủy tài liệu, những giấy tờ không cần thiết sẽ bị loại bỏ bớt đi, giúp văn phòng của bạn có tổ chức hơn, rộng rãi hơn.
Khi có quá nhiều giấy tờ bị vứt bỏ, công ty bạn hẳn sẽ phải có nhiều thùng rác hơn và thùng rác cũng sẽ mau đầy hơn. Khi này không chỉ ảnh hưởng đến bảo mật công ty, hạn chế rủi ro hơn cho công ty.
Sử dụng máy hủy tài liệu giúp ngăn chặn các hành vi đánh cắp danh tính và rò rỉ dữ liệu bí mật của công ty. Các tài liệu cũ hoặc lỗi cùng các báo cáo tài chính không cần thiết cần được tiêu hủy ngay trước khi chúng có cơ hội đến tay những người có ý đồ xấu, muốn gây bất lợi cho công ty.
Việc rò rỉ thông tin cá nhân hay các thông tin liên quan đến việc kinh doanh của công ty… sẽ khiến cho cá nhân có liên quan phải chịu trách nhiệm về mặt hành chính.
Việc tiêu hủy các tài liệu kinh doanh và những tài liệu khác sẽ giúp bạn yên tâm hơn, không cần lo lắng về cách bảo quản hay giữ gìn các thông tin đó như thế nào cho an toàn, tránh gây tác động xấu cho công ty và một vài cá nhân nào đó.
Như vậy, việc đầu tư vào một chiếc máy hủy tài liệu là việc vô cùng cấp thiết để bảo vệ uy tín và thương hiệu của bạn. Việc không tiêu hủy các giấy tờ quan trọng, nhạy cảm hay tiêu hủy không đúng cách sẽ gây ra nhiều hệ lụy không tốt đối với cá nhân và công ty của bạn. Do vậy để bảo vệ công ty mình, mỗi người chủ doanh nghiệp cần xác định, sắm cho mình một chiếc máy hủy phù hợp với nhu cầu.
ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI:
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
| Loại: | Máy hủy giấy văn phòng |
| Dung tích: | 30 lít |
| Hủy các chất liệu: | Giấy, đĩa CD, thẻ nhựa cứng |
| Độ rộng khe hủy: | 230mm |
| Công suất hủy: | 10 tờ/lần |
| Tốc độ hủy: | 12 m/phút |
| Kiểu hủy: | Siêu vụn |
| Kích thước mảnh đã hủy: | 2mm x 10mm |
| Công suất: | 180W |
| Kích thước: | 322mm x 372mm x 600mm (Dài x Rộng x Cao) |
| Trọng lượng sản phẩm: | 13,5kg |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Việt Nam |
| Bảo hành: | 12 tháng theo chính sách hãng |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.