16.500.000 ₫
Ngày nay, sự phát triển của công nghệ đã giúp cho những hoạt động văn phòng của bạn trở nên nhanh chóng và tiện lợi hơn rất nhiều. Một trong những thiết bị giúp công việc của bạn trở nên thuận lợi, dễ dàng hơn chính là máy hủy tài liệu. Để đáp ứng nhu cầu cho những cơ quan, văn phòng có nhu cầu về số lượng tài liệu lớn, Silicon cho ra đời dòng máy hủy tài liệu công nghiệp Silicon PS-536C.
![]()
Máy hủy công nghiệp Silicon PS-536C
Sản phẩm có khả năng hủy giấy tờ, đĩa CD, DVD, Card, ghim kẹp, ghim bấm một cách nhanh chóng.
– Thương hiệu: Silicon
– Mã sản phẩm: PS-536C
– Xuất Xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 12 tháng tại hãng hoặc nhà phân phối
![]()
Máy hủy tài liệu Silicon PS-536C có khả năng hủy 16 tờ giấy A4/lần. Thiết kế thùng chứa có dung tích lên đến 40 lít rất phù hợp để sử dụng cho không gian văn phòng vừa và nhỏ. Bên cạnh đó chiếc máy hủy tài liệu này có thể mang đến cho chúng ta những lợi ích rất thiết thực, cụ thể như:
Thiết bị này có khả năng hủy giấy tờ, CD, DVD chứa thông tin quan trọng. Nếu không may bị lộ ra ngoài có thể là nguyên nhân gây tổn hại nghiêm trọng về vật chất, tinh thần. Để tránh nguy cơ đó chúng ta có thể thực hiện bảo mật bằng thao tác hủy tài liệu một cách hết sức đơn giản và nhanh chóng
![]()
Kích thước hủy: 2X10 (mm)
Thay vì những giấy vụn, đĩa CD/DVD bị vứt ngổn ngang, gây mất mỹ quan nơi làm việc và có thể gây ô nhiễm môi trường, những vật dụng này sẽ được dọn gọn và tập trung vào một chỗ, rất tiện lợi cho việc dọn dẹp. Đây cũng là một trong những yếu tố giúp bạn hình thành thói quen dọn dẹp văn phòng, công sở một cách gọn gàng.
![]()
Thay vì việc cứ vài mét lại phải trang bị một thùng rác để đựng những giấy tờ không cần thiết, thì chỉ cần trang bị chiếc máy hủy tài liệu Silicon PS-536C này. Việc vệ sinh được thực hiện nhanh chóng, đơn giản. Đặc biệt bạn sẽ không cần phải tốn nhiều công để đi đổ rác nhiều lần, thay vào đó chỉ cần đổ rác 1 lần khi bình chứa 40 lít được báo đầy
![]()
Việc sử dụng chiếc máy hủy tài liệu này sẽ giúp chủ động ngăn những hành vi đánh cắp danh tính, tránh rò rỉ những tài liệu quan trọng, có chứa nội dung nhạy cảm. Được tiêu hủy để tránh nguy cơ đến tay những người có ý đồ xấu.
![]()
Kiểu huỷ: huỷ siêu vụn, khả năng phục chế rất thấp
Thay vì mối lo những tài liệu quan trọng có khả năng lọt ra ngoài, bạn sẽ được tự tay tiêu hủy những giấy tờ và hoàn toàn yên tâm.
Chính vì những ưu điểm rất đáng ghi nhận như vậy mà việc lựa chọn và trang bị cho văn phòng, cơ quan mình một chiếc máy hủy tài liệu công nghiệp Silicon PS-536C là điều hết sức cần thiết. Có thể xem đây là một trong những giải pháp đảm bảo an toàn cho công ty mình.
– Máy hủy tài liệu Silicon PS-536C được thiết kế với kiểu dáng thông minh, linh hoạt, tính thẩm mỹ cao
– Sản phẩm khi hoạt động gây ra tiếng ồn thấp
– Thiết bị có chức năng trả ngược giấy trong trường hợp bị kẹt khi đang vận hành
– Máy có thể tự tắt máy khi hủy xong tài liệu
![]()
– Sản phẩm có khả năng hủy 1 lần: 16 tờ(A4)/lần
– Có thể hủy liên tục: 100 – 150 tờ
– Kiểu huỷ: huỷ siêu vụn, khả năng phục chế rất thấp
– Paper Entry Width (mm): 230
– Thiết bị có khả năng tự khởi động và dừng khi huỷ tài liệu xong
– Được trang bị chức năng trả ngược khi kẹt giấy
– Kích thước hủy: 2X10 (mm)
– Dòng điện định mức: 2.6A
– Công suất định mức: 600W
– Độ ồn: < 58
– Dung tích bình chứa (Gal/ L): 17.6/40
– Thiết bị này có khả năng huỷ ghim kẹp, Ghim gài, Credit Card, CD/DVD
– Trong quá trình hủy cần tách riêng giấy, thẻ tín dụng và CD
– Sản phẩm được trang bị bánh xe rất tiện cho việc di chuyển
– Có màn hình LED hiển thị
– Kích thước sản phẩm (LxWxHmm): 420x270x720
– Trọng lượng (kg): 30
![]()
– Để việc sử dụng thuận lợi nhất bạn nên tiến hành làm vệ sinh trước khi hủy tài liệu để tránh tình trạng bụ bẩn hoặc vật thể lạ làm hỏng dao cắt
– Để tránh ẩm mốc, nên đặt máy cách tường 10 –15 cm. Tốt nhất bạn nên đặt máy ở những nơi khô thoáng, bằng phẳng để giảm độ rung khi chạy, không để gần những chất dễ gây cháy nổ.
– Khi vận hành máy, việc đầu tiên cần kiểm tra phân loại giấy, ghim bấm, thẻ nhựa, đĩa CD (gỡ ghim kẹp nếu máy không có khả năng hủy chất liệu này).
– Trong khi hủy tài liệu, bạn không nên mặc quần áo quá rộng, những phụ kiện quá rối rắm có thể dễ bị cuốn vào máy
– Nên kiểm tra thùng chứa rác, khi đầy nên tiến hành vệ sinh
– Thường xuyên bảo dưỡng máy, vệ sinh máy để kéo dài tuổi thọ cho sản phẩm
| Loại: | Máy hủy giấy công nghiệp |
| Dung tích: | 40 lít |
| Hủy các chất liệu: | Đĩa CD, ghim kẹp, ghim bấm, Giấy, Thẻ Credit |
| Độ rộng khe hủy: | 230mm |
| Công suất hủy: | 16 tờ/lần |
| Hủy liên tục: | 100 - 150 tờ |
| Kiểu hủy: | Siêu vụn |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Bánh xe di chuyển: | Có |
| Công suất: | 600W |
| Độ ồn: | < 58db |
| Kích thước: | 420mm x 270mm x 270mm (Cao x rộng x sâu) |
| Trọng lượng sản phẩm: | 30kg |
| Sản xuất tại: | Trung Quốc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Việt Nam |
| Bảo hành: | 12 tháng theo chính sách hãng |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.